Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Danh ngôn
Latest topics
» Nếu có chuyện buồn bạn sẽ làm gì?
by samsonmotnoinho Wed Nov 30, 2011 4:36 pm

» Hội thích đùa
by samsonmotnoinho Wed Nov 30, 2011 4:35 pm

» Tâm sự hàng ngày anh chị em
by Bienxanh Wed Nov 30, 2011 4:25 pm

» Tin nhắn hay và ý nghĩa ...
by Bienxanh Tue Nov 29, 2011 4:34 pm

» Những vần thơ mùa đông
by Bienxanh Tue Nov 29, 2011 3:41 pm

» Chém gió Hà Nội
by Bienxanh Tue Nov 29, 2011 3:21 pm

» Chợt một ngày!!!
by Bienxanh Tue Nov 29, 2011 3:19 pm

» Hội những người độc thân vui tính
by Bienxanh Tue Nov 15, 2011 1:35 pm

» sự kiện công ty Hằng - trang
by quynhtrang Thu Nov 03, 2011 11:51 am

» Thơ tình mùa thu
by samsonmotnoinho Thu Nov 03, 2011 10:53 am

» Hội của những người say
by Bienxanh Wed Nov 02, 2011 3:12 pm

» Mình đã già rồi ư!!
by Bienxanh Wed Nov 02, 2011 3:03 pm

» Chào ngày mới
by Bienxanh Wed Nov 02, 2011 7:35 am

» Nhớ mùa đông quê hương
by thanhyen Tue Nov 01, 2011 11:34 am

» Dạy con làm giàu
by Bienxanh Thu Oct 27, 2011 11:14 am

» Mỗi ngày một câu chuyện cuộc sống
by thanhyen Wed Oct 26, 2011 3:41 pm

» Hôm nay ăn gì? uống gì? đi chơi ở đâu
by Bienxanh Wed Oct 26, 2011 10:40 am

» Điểm danh nào anh chị em ơi!
by phượnghồng Mon Oct 24, 2011 5:26 pm

» Chủ trương,nội quy diễn đàn
by Bienxanh Mon Oct 24, 2011 1:46 pm

» Bạn là ai?
by Bienxanh Mon Oct 24, 2011 10:49 am

» Chảy đi sông ơi!
by phượnghồng Sun Oct 23, 2011 1:08 pm

» Chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam 20/10
by Bienxanh Thu Oct 20, 2011 3:34 pm

» Tên của bạn nói lên điều gì
by samsonmotnoinho Thu Oct 06, 2011 2:43 pm

» Chuyện tranh Biladen
by cucon1 Wed Oct 05, 2011 1:37 pm

Top posters
Bienxanh (203)
Tâm sự hàng ngày anh chị em I_vote_lcapTâm sự hàng ngày anh chị em I_voting_barTâm sự hàng ngày anh chị em I_vote_rcap 
samsonmotnoinho (176)
Tâm sự hàng ngày anh chị em I_vote_lcapTâm sự hàng ngày anh chị em I_voting_barTâm sự hàng ngày anh chị em I_vote_rcap 
cucon1 (117)
thanhyen (91)
quynhtrang (55)
Poems (34)
Darvid (21)
phượnghồng (19)
quehuong (4)
thanhduyen90 (2)

Statistics
Diễn Đàn hiện có 16 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: quehuong

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 731 in 24 subjects
LƯỢT TRUY CẬP
count web page traffic
QUÀ TẶNG ÂM NHẠC
♥ Người yêu cầu: Thanhyen
♥ Ca khúc: Trái tim bên lề
♥ Gửi đến: Tất cả thành viên
♥ Với lời nhắn:Một ngày thật vui cho mọi người nhé

♥ Bạn muốn yêu cầu ca khúc Click Here

Tâm sự hàng ngày anh chị em

5 posters

Go down

Tâm sự hàng ngày anh chị em Empty Tâm sự hàng ngày anh chị em

Bài gửi by thanhyen Mon Oct 17, 2011 1:35 pm

SS có bài nào thì viết lên em nhé!

thanhyen

Tâm sự hàng ngày anh chị em Empty Re: Tâm sự hàng ngày anh chị em

Bài gửi by Bienxanh Mon Oct 17, 2011 5:18 pm

Ô hô, chủ đề này cũng được đấy chứ, cám ơn người đẹp.

Bienxanh

Bài gửi by thanhyen Mon Oct 17, 2011 8:37 pm

Hôm nay mình mệt quá. Rã người ra, hồi chiều định về nhưng vì còn quá nhiều việc nên lại ráng ở lại một chút. Vậy là đã 20:34. Một ngày mệt nhoài từ 7h sáng. Ăn cơm cũng không còn có cảm giác gỉ nữa, chán ngấy, buồn bực. Xin lỗi anh nhé! Chiều nay anh gọi mà em bận quá! Đừng giận em!
Chúc cả nhà một buổi tối thật vui

thanhyen

Bài gửi by Darvid Mon Oct 17, 2011 9:34 pm

Làm việc muộn vậy sao em? Cũng phải lo cho sức khỏe nữa đấy nhé!

Darvid

Bài gửi by thanhyen Tue Oct 18, 2011 7:43 am

Vậy là một ngày mới lại bắt đầu. Vậy là mình lại được đón một ngày mới. Cái cảm giác mở mắt dậy thấy mình còn cảm nhận được mọi thứ xung quanh, mới tuyệt làm sao. Ánh nắng xuyên qua song cửa mơ màng, vài chú chim chuyền líu lo, thoang thoảng cơn gió đưa mùi hương hoa lan trước hiên nhà mát rượi, quyến rũ, nhẹ nhàng....Mỗi ngày cứ nghĩ rằng khi chiều tàn, là tất cả đều giống đêm đen, nhưng mỗi sáng bình minh, đôi tai mình còn nghe được sự vật xung quanh xoay, còn được thưởng thức những điều kỳ diệu mà cuộc sống mang lại, ta lại mơ, một ngày mai cũng thế! Không nhẽ ước muốn đơn giản vậy mà đôi khi cũng trở thành bất lực hay sao?
Ngày mới! nhiều áp lực đang chờ đợi! Nhưng thà biết như thế còn hơn cái cảm giác ngày mới ta chẳng còn là ai trong thế giới này.
Cảm ơn ngày mới nhé!

thanhyen

Bài gửi by Darvid Tue Oct 18, 2011 10:15 am

Muốn nói nhiều điều gì đó với em nhưng không hiểu sao nó vẫn cứ ứ đọng hoài trong tâm. Cố quên sẽ nhớ nhiều hơn đúng không?

Darvid

Bài gửi by thanhyen Tue Oct 18, 2011 10:41 am

Cái gì cũng có quy luật của nó! Và đôi khi có những điều lại trái với quy luật. Chúng ta đang ở lơ lửng con đường của cảm xúc phải không anh? Không phải chỉ muốn là có thể làm được? Không cần suy nghĩ? chẳng chút lo toan. Cứ như thế có thể lại tốt hơn cho anh thì sao?
TN của Darvid viết đúng quá. Đúng là cố quên thì sẽ nhớ, mà cố nhớ để rồi quên. Những ngày qua, em đang tự kiểm lại mình. có những việc cần phải quên đi, cần phải quên trong khi nó cứ chế ngự mình hàng ngày mà chỉ nghĩ đến thôi, hay chỉ thoáng qua trong từng cơn đau là muốn ngã gục.
Còn một điều gì đó, làm sao mà có thể quên được. Không nhẽ với ai đó lại dễ dàng đến thế sao? Nó cũng là những cung bậc trong con người mình mà. Thật không dễ đâu anh ạ. Nhưng hãy làm đi vì nó sẽ thật tốt cho anh.

Được sửa bởi thanhyen ngày Tue Oct 18, 2011 11:02 am; sửa lần 1.

thanhyen

Bài gửi by samsonmotnoinho Tue Oct 18, 2011 11:01 am

Mỗi người khi được sinh ra đều cất tiếng khóc chào đời vì vậy nên có lẽ cuộc sống này với chúng ta nỗi buồn nhiều hơn niềm vui. Nhiều lúc tôi tự hỏi bản thân mình tại sao không bỏ qua tất cả để sống cho bản thân mà lại phải suy nghĩ nhiều như vậy. Nghĩ hoài nghĩ mãi nhưng cuối cùng ta vẫn không the làm khác được vì bản thân ta con phải có trách nhiệm với cuộc sống này, và những người thân. Và cuối cùng ta lại dấu mình ở một góc riêng với những nỗi buôn sâu thẳm không thể chia sẻ cùng ai.

Trong cộc đời này với tôi có lẽ điều sợ nhất là ta luôn phải nuốt nước mắt vào trong để chống chọi với cuộc đời. Không biết ở đây có ai có tính cách giống minh k nhỉ ?

samsonmotnoinho

Bài gửi by cucon1 Wed Oct 19, 2011 9:16 pm

Cuộc sống là những khoảng khắc nhở hạnh phúc chứ không phải là chuổi dài hạnh phúc, đừng để nỗi buồn ngập tràn trong suy nghĩ hãy vui lên, ta vui thì đời cũng vui, ta buồn thì đời cũng buồn, bạn buồn tôi buồn.
Hãy vui lên các cô bé. Please please!

cucon1

Bài gửi by samsonmotnoinho Thu Oct 20, 2011 10:44 am

Hôm nay, không biết do ngoại cảnh tác động hay do mình cởi mở tấm lòng hơn mà từ sáng tới giờ mình có cảm giác tinh thần thoải mái hơn rất nhiều. Mình có những lúc vui cười sảng khoái cùng mọi người với những câu chuyện hiểu nhầm " không thể không cười " được tạo ra.

Cảm ơn ông trời hôm nay đã đem lại cho tôi 1 chút bình yên trong cuộc sống!

samsonmotnoinho

Bài gửi by samsonmotnoinho Thu Oct 20, 2011 4:15 pm

Hôm nay mình sao ấy nhỉ, vui buồn trong phút chốc. Vừa mới buổi sáng thôi mình cảm thấy rất vui vậy mà chiều nay những nỗi buồn đã bao quanh rồi.
Ngồi làm việc bên cạnh cửa sổ với cả 1 khoảng trời rộng đẹp có cây, hoa lá và cả những dòng xe qua lại dưới đường phố vậy mà lòng mình lại nặng trĩu như vậy. Chiều nay, trời thu se lạnh hơn mọi ngày và bầu trời không nắng rạng rỡ như mấy hôm trước nên khiến lòng mình đã buồn lại càng buồn hơn.

samsonmotnoinho

Bài gửi by Bienxanh Thu Oct 20, 2011 4:28 pm

Trời sao sáng nay bé vui vậy mà chiều nay lại buồn nhanh vậy, có phải tại thời tiết mùa thu hay không hay vì do nào khác??? trời thu lạnh thì sẽ được sưởi ấm bằng trái tim yêu thương

Bienxanh

Bài gửi by samsonmotnoinho Thu Oct 20, 2011 4:32 pm

Bienxanh đã viết:Trời sao sáng nay bé vui vậy mà chiều nay lại buồn nhanh vậy, có phải tại thời tiết mùa thu hay không hay vì do nào khác??? trời thu lạnh thì sẽ được sưởi ấm bằng trái tim yêu thương

Cảm ơn nah Bienxanh đã quan tâm và chia sẻ cùng em nhưng thực sự bây giưof em cũng không biết tả tế nào về lòng mình bây giờ nữa.
Cảm ơn anh và mọi người đã chia sẻ cùng em nhé

samsonmotnoinho

Bài gửi by Bienxanh Thu Oct 20, 2011 4:56 pm

Hiii em ơi em không biết tả thế nào ư? Anh bảo nhé, em ngồi bên cửa sổ nhìn xuống đường thấy có đôi trai gái chở nhau đi, hộ thật hạnh phúc và em đang mơ về diều đó, rồi tối nay em sẽ được như thế

Bienxanh

Bài gửi by Bienxanh Thu Oct 20, 2011 5:18 pm

Một ngày làm việc rất hiệu quả, lại được nói chuyện với bạn bè ở xa, mình cảm thấy niềm vui được nhân lên gấp bội. Cảm ơn các bạn, dù có lúc này hay lúc khác mình sẽ cố gắng yêu cuộc sống này, đừng để phải chi phối một cái gì làm cho bản thân buồn. Nào hãy vui lên nào ace ơi

Bienxanh

Bài gửi by Bienxanh Tue Oct 25, 2011 9:24 am

Tối qua nói chuyện với e, anh thấy em bảo đang buồn và không có tâm trạng. Đúng là em cũng có suy nghĩ giống anh đấy, vắng bạn bè thì mình cảm tưởng như vắng một cái gì đó, tâm hồn cảm thấy chống trải nhưng biết sao được, mỗi người có một hoàn cảnh riêng mà. Cho nên mình phải vui lên, sống yêu đời hơn thì bạn bè mình cũng thấy vui và mỗi khi đọc được những dòng tâm sự của mình nữa. Em ơi hãy trở lại là chính mình đi hãy vui vẻ, thoải văn mái đi. Chị của em sẽ rất vui nếu như em vui, chúc em vui vẻ và thành đạt

Bienxanh

Bài gửi by Bienxanh Thu Oct 27, 2011 11:10 am

Hôm nay theo truyền thống dân tộc ngày mùng một đầu tháng, các cụ nói "mùng một sớm mai mùng hai đầu tháng" theo em nghĩ ngày này rất quan trọng. Vậy mà từ sáng đến giờ em thấy chẳng vui gì cả, công việc thì bế tắc, bạn bè thì bận rộn, vào diễn đàn bên HH2 thì đọc được câu nói của bạn nghe sốc quá, sang đây thì chẳng thấy ai, buồn ơi là buồn.
Lại còn chuyện đã hẹn với mấy e đi ăn nhậu, hôm qua thì có người báo bận để hôm nay, hôm nay lại báo bận để tuần sau, mình thấy ngại quá, thành thật xin lỗi 2 em nhé. Đúng là buồn ơi là buồn

Bienxanh

Bài gửi by Bienxanh Mon Oct 31, 2011 9:48 am

Chào mọi người, thỉnh thoảng được về quê nghĩ cũng sướng thật. Được hít bầu không khí trong lành, mát rượi. Được ăn những món của Quê hương thật đậm đà và ngon miệng. Về quê chẳng giúp được gì cho ai nhưng ai cũng quý, cũng mới đi nhậu sướng thế không biết, ước chi có điều kiện được về nhiều hơn hiiiiiiii

Bienxanh

Bài gửi by Bienxanh Mon Oct 31, 2011 9:52 am

Các bạn ơi, chưa bao giờ mình vui như bây giờ, các bạn biết vì sao ko? mình vừa nhận được tin của một người bạn thông báo làm cho mình vui quá, cám ơn trời phật đã ban phước lành đến cho bạn của mình. Bạn ơi, chúc bạn vui vẻ và sống yêu đời đi nhé, giờ thì an tâm rồi đúng ko? nhưng vẫn phải quan tâm đến bản thân mình hơn.vui quá phải liên hoan thôi

Bienxanh

Bài gửi by Bienxanh Mon Oct 31, 2011 3:21 pm

Huu ngày nào cũng có một mình vào đây, một trang wet đẹp, một tình bạn đẹp thế mà bị lãng quên sao?

Gió vô tình gió bay đi mãi
Mây vô tình mây mãi bay xa
Trăng vô tình trăng đùa với gió
Người vô tình chẳng hiểu lòng ta !(ST)

Bienxanh

Bài gửi by thanhyen Thu Nov 03, 2011 2:14 pm

Thực sự không biết nói gì, nhưng mình hình như là người mắc lỗi. Không đủ bình tĩnh để nói tiếp câu chuyện cùng em. Tốt nhất là giờ đây mình nên im lặng. Xin lỗi em nhé! Đúng là chị không cố ý.
Hình như mình cũng thấy quá mệt mỏi! Nên xin chia tay diễn đàn ở đây. Chúc mọi người vui nhé!

thanhyen

Bài gửi by Bienxanh Thu Nov 03, 2011 3:53 pm

thanhyen đã viết:Thực sự không biết nói gì, nhưng mình hình như là người mắc lỗi. Không đủ bình tĩnh để nói tiếp câu chuyện cùng em. Tốt nhất là giờ đây mình nên im lặng. Xin lỗi em nhé! Đúng là chị không cố ý.
Hình như mình cũng thấy quá mệt mỏi! Nên xin chia tay diễn đàn ở đây. Chúc mọi người vui nhé!

Ủa có chuyện gì đấy nhỉ??????

Bienxanh

Bài gửi by Bienxanh Mon Nov 07, 2011 4:14 pm

Hii hẹn mấy tuần mới được một bữa nhậu với hai người đẹp, làm mình vui sướng quá mà không sao ngủ được (mắt cá thức cả đêm hic). Em Quỳnh Trang ngày càng duyên dáng, xinh đẹp làm mình cũng thấy ngẫn ngơ, e SS dạo này cũng xì teen đáng yêu. Anh bạn mình thấy thế cũng mắt chớp chớp, miệng chèm chẹp haaa vui quá. làn sau nếu được giao lưu cả bắc nam chắc mình vui cả tháng hii

Bienxanh

Bài gửi by samsonmotnoinho Mon Nov 28, 2011 9:42 am

Bienxanh đã viết:Hii hẹn mấy tuần mới được một bữa nhậu với hai người đẹp, làm mình vui sướng quá mà không sao ngủ được (mắt cá thức cả đêm hic). Em Quỳnh Trang ngày càng duyên dáng, xinh đẹp làm mình cũng thấy ngẫn ngơ, e SS dạo này cũng xì teen đáng yêu. Anh bạn mình thấy thế cũng mắt chớp chớp, miệng chèm chẹp haaa vui quá. làn sau nếu được giao lưu cả bắc nam chắc mình vui cả tháng hii

Anh ơi, Em lúc nào cũng vậy mà! Em cố gắng tốt lên vì anh cucon1 mà ah âys vẫn hờ hững quá!

samsonmotnoinho

Bài gửi by Bienxanh Wed Nov 30, 2011 4:25 pm

Cả ngày đăng nhập mà chẳng thấy con ma nào vào, chán thế là cùng.

Bienxanh

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics